Mwanasheria Amani Mwaipaja (Mwenye Shuka la Kimasai) akiwa na baadhi ya Washiriki wa mafunzo ya Wasaidizi wa sheria ndani ya wilaya Mpya ya Gairo. Wasaidizi hao wamepewa mafunzo ya siku tano.
WAFUNGWA 65 WABATIZWA NCHINI MALAWI
-
*Wafungwa sitini na watano katika Gereza la Maula lililopo Lilongwe, mji
mkuu wa Malawi, wamebatizwa hivi karibuni na kujiunga na imani ya Kanisa la
Waad...
JUMIA YATOA SAMSUNG S9 NA S9+ KWA WATEJA WAKE
-
Mkurugenzi Mkuu wa Jumia Tanzania, Bw. Zadok Prescott , akimkabidhi simu ya
Samsung Galaxy S9, mteja Happiness Keto aliyoinunua simu hiyo kwa shilingi
5...
0 Responses so far.
Post a Comment