Kushoto ni Mkurugenzi wa Justice Media Co. Ltd na Mmiliki wa Mwaipaja Blog Bw. Amani Mwaipaja nikiwa na Mtangazaji Maarufu wa Morning Star Radio & TV Bw. Maduhu Emanuel katika Pita Pita zangu Jijini.
VIEWS ZA YOUTUBE NI TAKWIMU HALISI?
-
*Idadi ya views za video kwa YouTube mara nyingi hutazamwa kama kipimo cha
umaarufu wa video, lakini takwimu na vyanzo rasmi vinaonyesha kuwa views
haz...
JUMIA YATOA SAMSUNG S9 NA S9+ KWA WATEJA WAKE
-
Mkurugenzi Mkuu wa Jumia Tanzania, Bw. Zadok Prescott , akimkabidhi simu ya
Samsung Galaxy S9, mteja Happiness Keto aliyoinunua simu hiyo kwa shilingi
5...
0 Responses so far.
Post a Comment