SERIKALI KUZINDUA SERA MPYA YA VIWANDA NA JASIRIAMALI NDOGO NA ZA KATI
JIJINI DODOMA-MHE KAPINGA
-
*Na Mwandishi Wetu, Dar es SalaamSerikali kupitia Wizara ya Viwanda na
Biashara inatarajia kuzindua sera mbili mpya zinazolenga kuimarisha
maendeleo y...
1 minute ago

Nimepitia hapa leo na kuona uzuri wa nyumbani. Nyumbani ni nyumbani.
Tegemea meni mwingine wa kila siku.
asante sana bwana mloy kwa kupitia na kusifia uzuri wa nyumbani...nawakaribisha wadau wote kupitia nyumbani kwani muda mfupi tu chakula kitakuwa tayari