Ujenzi wa Barabara za Kisasa ijini Dar Es Salaam, Kazi inaendelea,sehemu hizi zitatumika kama vituo vya kupandia na kushushia abiria mara ujenzi wa barabara za kisasa utakapokamilika,
UJENZI BWAWA LA BILIONI 2 LAKAMILIKA.
-
Wananchi wa Kata ya Majengo, Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga mkoani
Rukwa, wanatarajia kunufaika na kukamilika kwa ujenzi wa bwawa la maji la
Mwamba...
KITUO CHA UHAKIKI VIPIMO MISUGUSUGU CHAONGEZA UWEZO
-
*[image: WhatsApp%20Image%202026-10-09%20at%2013.35.48]*
*Kituo cha Uhakiki wa Vipimo kinachomilikiwa na Wakala wa Vipimo (WMA) cha
Misugusu mkoani Pwani ki...
JUMIA YATOA SAMSUNG S9 NA S9+ KWA WATEJA WAKE
-
Mkurugenzi Mkuu wa Jumia Tanzania, Bw. Zadok Prescott , akimkabidhi simu ya
Samsung Galaxy S9, mteja Happiness Keto aliyoinunua simu hiyo kwa shilingi
5...
0 Responses so far.
Post a Comment