Kutokana na kuibuka kwa wimbi la wasanii kupiga picha za utupu,Msanii mwingine wa Bongo Movie ajulikanaye kwa jina la Baby Mapoz amepiga picha za utupu na kuzisambaza mtandaoni.
Habari kamili pamoja na picha hizo zitawajia hivi punde
Kituo cha Uhakiki Vipimo Misugusu chaongeza uwezo
-
Misugusu sasa kuhakiki magari 60
Kituo cha Uhakiki wa Vipimo kinachomilikiwa na Wakala wa Vipimo (WMA) cha
Misugusu mkoani Pwani kimeongeza uwezo wa kuha...
JUMIA YATOA SAMSUNG S9 NA S9+ KWA WATEJA WAKE
-
Mkurugenzi Mkuu wa Jumia Tanzania, Bw. Zadok Prescott , akimkabidhi simu ya
Samsung Galaxy S9, mteja Happiness Keto aliyoinunua simu hiyo kwa shilingi
5...
0 Responses so far.
Post a Comment