MAKAMU WA RAIS AMFARIJI IGP WAMBURA
-
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John
Ndejembi, amemtembelea na kumfariji Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini (IGP),
Camillus ...
VIEWS ZA YOUTUBE NI TAKWIMU HALISI?
-
*Idadi ya views za video kwa YouTube mara nyingi hutazamwa kama kipimo cha
umaarufu wa video, lakini takwimu na vyanzo rasmi vinaonyesha kuwa views
haz...
JUMIA YATOA SAMSUNG S9 NA S9+ KWA WATEJA WAKE
-
Mkurugenzi Mkuu wa Jumia Tanzania, Bw. Zadok Prescott , akimkabidhi simu ya
Samsung Galaxy S9, mteja Happiness Keto aliyoinunua simu hiyo kwa shilingi
5...
0 Responses so far.
Post a Comment