Hivi karibuni nikiwa katika safari yangu kuelekea ughaibuni....Mbeya Kampas..niliamua kushuka mji kasoro Bahari ili kusalimia ndugu na jamaa...hapa ni maeneo ya kilakala sekondari...kwa nyuma safu za milima ya uluguru zinaonekana live bila chenga.
Tatizo la kujiunganishia mipira ya maji halipo Dar peke yake...
Bahadhi ya barabara za mji kasoro bahari zinavyoonekana...muda mfupi tu ujao nitakuwa naelekea ughaibuni...tutakutana hukohuko
UJENZI BWAWA LA BILIONI 2 LAKAMILIKA.
-
Wananchi wa Kata ya Majengo, Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga mkoani
Rukwa, wanatarajia kunufaika na kukamilika kwa ujenzi wa bwawa la maji la
Mwamba...
10 hours ago
0 Responses so far.
Post a Comment