Jeneza liliobeba mwili wa marehemu.Marehemu Rajabu Tenga alikuwa pia mtumishi wa jeshi la polisi. (Usalama wa Raia). alifariki katika harakati za kuwaokoa wananchi na wanafunzi wenzake katika tukio la ujambazi lililohusisha kutupiana risasi kati ya majambazi na polisi.katika harakati hiyo ndipo jambazi moja lilipompiga risasi ya kichwa iliyopoteza maisha ya mwenzetu katika hospitali ya rufaa mbeya. (picha na Rayme A..K)
TANZANIA, ANGOLA KUIMARISHA UHUSIANO WA KIDIPLOMASIA NA KUPANUA USHIRIKIANO
WA KIUCHUMI
-
*Tanzania imetangaza kufungua tena ubalozi wake jijini Luanda nchini
Angola, hatua inayolenga kuimarisha uhusiano wa kidiplomasia na kupanua
ushirikiano na...
1 hour ago
0 Responses so far.
Post a Comment