Wanafunzi wakiwa wamejipanga tayari kwa kuupokea mwili wa marehemu Tenga ...waliovaa jezi ni baadhi ya wachezaji wenzie wa mpira wa miguu enzi za uhai wake.
Gari la polisi lililobeba mwili wa marehemu likionekana kwa mbali likiingia katika viwanja vya chuo kikuu Mzumbe Mbeya - kampas
Mwili wa marehemu ukiingizwa chuoni na kikosi maalum cha ubebaji kilichoteuliwa kwa ajili ya kazi hiyo.
Wabebaji
Mwili ukishushwa na kuwekwa katika meza maalum
MSTAHIKI MEYA AKITAKA KIWANDA CHA A-ONE KUACHA KUTIRIRISHA MAJI TAKA KWA
WANANCHI
-
MSTAHIKI Meya Manispaa ya Kibaha Dkt Nicas Mawazo amekielekeza kiwanda cha
A-One kilichopo Kata ya Visiga kuacha kutirirsha majitaka kwenye maeneo ya
m...
1 hour ago
0 Responses so far.
Post a Comment