Remigius Komba a.k.a Reyme K -Chief photographer wa Blog hii akiwaza kwa makini jinsi ya kuweza kuiboresha zaidi blog hii kwa picha zenye ubora na kiwango cha hali ya juu.Mshikaji ni mwanafunzi wa mwaka wa pili Digrii ya sheria chuo kikuu Mzumbe.
Sio siri jamaa anatisha sana katika maswala ya photos...michuzi upo?ana ma skilz kibao katika maswala ya production za muziki,picha na kompyuta.
Kwa taarifa yako...picha zote unazoziona humu ni kazi ya mikono yake Reyme K.
Riadha : Yas yashiriki Tanzania-China Nyerere Run Kumuenzi Baba wa Taifa
-
Kampuni ya mawasiliano ya Yas imeungana na washiriki wengine katika mbio za
kwanza za Tanzania-China Nyerere Run 2026 kumuenzi Baba wa Taifa, Mwalimu
J...
2 hours ago
0 Responses so far.
Post a Comment