Siku soko la mwanjelwa lilipokumbwa na zahama ya moto..kama ilivyo kawaida yetu...matukio ya hatari kama haya yanapotokea huwa hatubaki nyuma katika kushuhudia...ingawa ilikuwa ni usiku lakini watu kibao kutoka pande mbalimbali za jiji la mbeya walikusanyika kama unavyowaona hapa
NMB, NM-AIST waunganisha teknolojia na kilimo, vijana 20 kubuni suluhisho
-
Benki ya NMB kwa kushirikiana na Taasisi ya Sayansi na Teknolojia ya Nelson
Mandela (NM-AIST) imewakutanisha vijana wabunifu 20 wenye utaalamu katika
say...
1 day ago
0 Responses so far.
Post a Comment