Yale matokeo ya kidato cha sita yaliyokuwa yakisubiriwa kwa hamu kubwa na watahiniwa wa mtihani huo yameshatoka huku shule nyingi zikiwa zimefanya vibaya uklinganisha na miaka iliyopita. Kiwango cha kufaulu kwa mujibu wa baraza la mitihani la taifa kimepungua kwa asilimia sita ukilinganisha na mwaka jana.
Matokeo hayo hivi saa yanapatikana live bila chenga kupitia mtandao wa www.moe.go.tz
Bofya hapo kuangalia matokeo
SERIKALI KUZINDUA SERA MPYA YA VIWANDA NA JASIRIAMALI NDOGO NA ZA KATI
JIJINI DODOMA-MHE KAPINGA
-
*Na Mwandishi Wetu, Dar es SalaamSerikali kupitia Wizara ya Viwanda na
Biashara inatarajia kuzindua sera mbili mpya zinazolenga kuimarisha
maendeleo y...
2 minutes ago
0 Responses so far.
Post a Comment