Usinckeshe.....wakati mwingine mtu hulazimika kuangua kicheko pale pale point inapokuonekana.....Lintel akifurahi meno 30 na nje yote mbili katika mkutano wa wanafunzi ulioitishwa na co-ordinata na mkurugenzi msaidizi wa huku ughaibuni kwetu...Mbeya kampas
Hapa nimepozi na .......msije mkafikiri ndiye naniii...wangu
Ughaibuni kuzuri jamani...umeona kijani kibichi jinsi kilivyokubali hapo chini?
POLISI MORO YAWASHIKILIA WATATU KWA TUHUMA ZA KUMTOROSHA MWANAFUNZI
-
Farida Mangube, Morogoro
Jeshi la Polisi Mkoa wa Morogoro linawashikilia watu watatu kwa tuhuma za
kumtorosha mwanafunzi wa kidato cha nne wa Shule ya...
10 minutes ago
0 Responses so far.
Post a Comment