Wanakijiji nikumbusheni...mnyama huyu huwakilisha nnini kwenye hela yetu?
Unaweza kupagundua mahali hapa? hivi watu wa mipango miji wanajua madhara ya kuruhusu ujenzi wa namna hii?ebu wadau wasilisheni hoja maana kila nikikumbuka kile kilichotokea katika soko la mwanjerwa moyo wangu huruka kichurachura
WAZIRI MKUU ATAKA UBALOZI URUSI UPANUE MASOKO YA BIDHAA ZA TANZANIA
-
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba amewataka watumishi wa Ubalozi wa
Tanzania nchini Urusi waendelee kuitangaza vyema nchi na kuongeza juhudi za
kutafuta...
1 hour ago
Aisee hiyo ni noma sasa sijui serikali hii inaongozwa vp jamani